เยี่ยมศูนย์: เมื่อวานเดินทางไปปากช่องโคราช ได้มีโอกาสไปเยี่ยมศูนย์ฝึกเด็กสองภาษา ปากช่อง พบกับครูโบว์ครูทบ บรรยากาศศูนย์ในรูปแบบบ้าน น่าเรียน อากาศโปร่งสบายๆ น่าเสียดายเป็นจังหวะที่เด็กหยุดพอดี เลยไม่ได้ภาพเด็กที่เรียน
เครดิต: ศูนย์ฝึกเด็กสองภาษา ปากช่อง โคราช / โรงเรียนต้นหล้าฟอร์คิดปากช่อง
![](https://www.2pasa.com/wp-content/uploads/2020/09/117036603_10157484735212036_5252271816584666368_o-1-1024x578.jpg)
![](https://www.2pasa.com/wp-content/uploads/2020/09/117399367_10157484735962036_4041050174612170848_o-1-1024x768.jpg)
![](https://www.2pasa.com/wp-content/uploads/2020/09/117401419_10157484735917036_1861561059403575031_o-1-1024x768.jpg)
![](https://www.2pasa.com/wp-content/uploads/2020/09/117386088_10157484736632036_5450873127729660681_o-1-1024x768.jpg)
![](https://www.2pasa.com/wp-content/uploads/2020/09/117036603_10157484735212036_5252271816584666368_o-1-1024x578.jpg)
![](https://www.2pasa.com/wp-content/uploads/2020/09/117399367_10157484735962036_4041050174612170848_o-1-1024x768.jpg)
![](https://www.2pasa.com/wp-content/uploads/2020/09/117401419_10157484735917036_1861561059403575031_o-1-1024x768.jpg)
![](https://www.2pasa.com/wp-content/uploads/2020/09/117386088_10157484736632036_5450873127729660681_o-1-1024x768.jpg)